เมื่อวันที่ 7 พ.ค. 67 คณะนักเรียนนายร้อยฟิลิปปินส์ จำนวน 7 นาย เดินทางมาดูงานและเยี่ยมชมกองวิศวกรรมเครื่องกลโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า ในส่วนของห้องเรียน, ห้องปฏิบัติการ และโครงงานนักเรียนนายร้อย โดย ร.อ.สิริวัชร สิงห์โต เป็นผู้รับคณะ
![](http://medept.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_7567คณะ-นนร.รร.นายร้อย-ฟป._240507_12-840x630.jpg)
![](http://medept.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_7567คณะ-นนร.รร.นายร้อย-ฟป._240507_7-840x630.jpg)
![](http://medept.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_7567คณะ-นนร.รร.นายร้อย-ฟป._240507_5-840x630.jpg)
![](http://medept.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_7567คณะ-นนร.รร.นายร้อย-ฟป._240507_3-840x630.jpg)
กองวิชาวิศวกรรมเครื่องกล สกศ.รร.จปร.
“สังคมเรียนรู้ มุ่งสู่โลกกว้าง สรรค์สร้างผู้นำ คุณธรรมจรรยา พัฒนากองทัพบก และ ประเทศชาติ”
Copyright © 2020 All rights reserved.